Starfsmenn

Sími til starfsmanna er 470 8400 -skiptiborð- þaðan er gefið samband á starfsmenn. 

   

Alessandra K. Da Silva Trindadeskólaliði + Kátakot alessandrat@hornafjordur.is
Ann Marie-Louise S Johansson enskukennari í 7. - 9. bekk marie-louise@hornafjordur.is
Anna Björg Kristjánsdóttir textílkennari annabk@hornafjordur.is
Arnþór Fjalarsson þroskaþjálfi  arnthorf@hornafjordur.is
Ásthildur Gísladóttir skólaliði asthildurg@hornafjordur.is
Berglind Steinþórsdóttir sérkennari berglinds@hornafjordur.is
Björn Sigfinnsson dönskukennari bjorns@hornafjordur.is
Dragoljub Nikoletic skólaliði + Kátakot dragoljub@hornafjordur.is
Elín Birna Vigfúsdóttir umsjónarkennari 2. E elinv@hornafjordur.is
Elín Magnúsdóttir bókavörður elin.magnusdottir@hornafjordur.is
Elsa Gerður Hauksdóttir stuðningsfulltrúi og ritari elsag@hornafjordur.is
Erla Þórhallsdóttir umsjónarkennari í 7. E erlath@hornafjordur.is
Erna Gísladóttir umsjónarkennari í 5. E ernag@hornafjordur.is
Eva Rán Ragnarsdóttir umsjónarkennari í 10. E evar@hornafjordur.is
Eva Ósk Eiríksdóttir myndmenntarkennari evao@hornafjordur.is
Eygló Illugadóttir aðstoðarskólastjóri eyglo@hornafjordur.is
Fjóla Jóhannsdóttir smíðakennari fjolaj@hornafjordur.is
Guðjón Örn Magnússon upplýsingatækni gudjonm@hornafjordur.is
Guðrún Ása Jóhannsdóttir umsjónarkennari 1.G gudrunasa@hornafjordur.is
Gunnhildur Lilja Gísladóttir sérkennari gunnhildur@hornafjordur.is
Gyða Steinunn Valsdóttir skólaliði gydav@hornafjordur.is
Hafdís Hauksdóttir tónmennta- og leiklistakennari hafdishauks@hornafjordur.is
Halldóra Katrín Guðmundsdóttir umsjónarkennari í 6. H halldora@hornafjordur.is
Heiður Sigurðardóttir stuðningsfulltrúi heidurs@hornafjordur.is
Herdís Tryggvina Tryggvadóttir sérkennari herdist@hornafjordur.is
Hulda Björg Sigurðardóttir íþróttakennari í 1. - 5. bekk huldabjorg@hornafjordur.is
Ingibjörg Karlsdóttir skólaliði ingibjorgk@hornafjordur.is
Ingibjörg Lúcía Ragnarsdóttir skólaritari daddar@hornafjordur.is
Ingibjörg Sveinsdóttir umsjónarkennari 5. I ingibjorgs@hornafjordur.is
Ingvi Ingólfsson íþróttakennari í 6.-10.bekk ingvi@hornafjordur.is
Jóhanna S Sigurbjörnsdóttir stuðningsfulltrúi + Kátakot johannas@hornafjordur.is
Jónína Kristín Ágústsdóttir heimilisfræðikennari joninakristin@hornafjordur.is
Kristín Guðrún Gestsdóttir aðstoðarskólastjóri kristinge@hornafjordur.is
Laufey Sveinsdóttir náttúrufræði og stuðningur laufeysv@hornafjordur.is
Lena Hrönn Marteinsdóttir námsráðgjafi lenam@hornafjordur.is
Nanna Dóra Ragnarsdóttir umsjónarkennari 9. N nanna@hornafjordur.is
Ólöf Ósk Garðarsdóttir stuðningsfulltrúi + Kátakot olofosk@hornafjordur.is
Rannveig Sverrisdóttir skólaliði rannveigs@hornafjordur.is
Rósa Áslaug Valdimarsdóttir sérkennari rosav@hornafjordur.is
Sejla Zahirovic stuðningsfulltrúi + Kátakot sejlaz@hornafjordur.is
Senida Mujkic stuðningsfulltrúi + Kátakot senidam@hornafjordur.is
Sigrún Ólöf Björgvinsdóttir umsjónarkennari í 4.S sigruno@hornafjordur.is
Sigurbjörg Guðmundsdóttir umsjónarkennari í 2. S sigurbjorgg@hornafjordur.is
Sigurbjörg Karen Hákonardóttir stuðningsfulltrúi + yfir í Kátakoti sigurbjorgkaren@hornafjordur.is
Sigurborg Jóna Björnsdóttir íþróttakennari sigurborgj@hornafjordur.is
Sólrún Sigurjónsdóttir matráður solruns@hornafjordur.is
Sólveig Bjarnadóttir umsjónarkennari í 8. S solveigb@hornafjordur.is
Stefanía Anna Sigurjónsdóttir þroskaþjálfi stefanias@hornafjordur.is
Styrgerður Hanna Jóhannsdóttir umsjónarkennari í 3.S styrgerdur@hornafjordur.is
Sunna Guðmundsdóttir umsjónarkennari 1.S sunnag@hornafjordur.is
Sunna Jónsdóttir sérkennari sunnajons@hornafjordur.is
Sædís Ósk Guðmundsdóttir sérkennari saedis@hornafjordur.is
Sæmundur Helgason tölvukennari saemundurh@hornafjordur.is
Tova Flórentína Óskarsdóttir skólaritari florentina@hornafjordur.is
Valentina Orec stuðningsfulltrúi valentinao@hornafjordur.is
Valgerður I R Guðmundsdóttir umsjónarkennari í 9. V vireykjalin@hornafjordur.is
Þórdís María Einarsdóttir  Kátakot (og Þrykkjan)  
Þórdís Þórsdóttir sérkennari thordisth@hornafjordur.is
Þórgunnur Torfadóttir skólastjóri thorgunnur@hornafjordur.is