Starfsmenn

Sími til starfsmanna er 470 8400 -skiptiborð- þaðan er gefið samband á starfsmenn. 


Alessandra K. Da Silva Trindade skólaliði alessandrat@hornafjordur.is
Ann Marie-Louise S Johansson enskukennari í 8. - 10. bekk marie-louise@hornafjordur.is
Anna Björg Kristjánsdóttir textílkennari annabk@hornafjordur.is
 Ása Mjöll Þorbergsdóttir  stuðningsfulltrúi + Kátakot  asamjoll@hornafjordur.is
Ásthildur Gísladóttir skólaliði asthildurg@hornafjordur.is
Berglind Steinþórsdóttir sérkennari berglinds@hornafjordur.is
Björn Sigfinnsson dönskukennari bjorns@hornafjordur.is
Dragoljub Nikoletic skólaliði + Kátakot dragoljub@hornafjordur.is
Elín Magnúsdóttir bókavörður elin.magnusdottir@hornafjordur.is
Elva Björk Olgeirsdóttir ritari elvao@hornafjordur.is
Elsa Gerður Hauksdóttir ritari elsag@hornafjordur.is
Erla Þórhallsdóttir umsjónarkennari í 8. E erlath@hornafjordur.is
Erna Gísladóttir umsjónarkennari í 6. EI ernag@hornafjordur.is
Eva Rán Ragnarsdóttir umsjónarkennari í 7. E evar@hornafjordur.is
Eva Ósk Eiríksdóttir myndmenntarkennari evao@hornafjordur.is
Eygló Illugadóttir aðstoðarskólastjóri eyglo@hornafjordur.is
Eyrún Fríða Árnadóttir umsjónarkennari 3. ES eyruna@hornafjordur.is
Fjóla Jóhannsdóttir smíðakennari fjolaj@hornafjordur.is
Guðjón Örn Magnússon upplýsingatækni gudjonm@hornafjordur.is
Guðrún Ása Jóhannsdóttir umsjónarkennari 2.EG gudrunasa@hornafjordur.is
Gunnhildur Lilja Gísladóttir sérkennari gunnhildur@hornafjordur.is
Hafdís Hauksdóttir tónmennta- og leiklistakennari hafdishauks@hornafjordur.is
Halldóra Katrín Guðmundsdóttir umsjónarkennari í 4. H halldora@hornafjordur.is
Heiða Vilborg Sigurbjörnsdóttir  stuðningsfulltrúi + Kátakot  heidavilborg@hornafjordur.is
Heiður Sigurðardóttir stuðningsfulltrúi heidurs@hornafjordur.is
Herdís Tryggvina Tryggvadóttir sérkennari herdist@hornafjordur.is
Hulda Björg Sigurðardóttir íþróttakennari í 4. - 6. bekk huldabjorg@hornafjordur.is
Ingibjörg Karlsdóttir skólaliði ingibjorgk@hornafjordur.is
Ingibjörg Sveinsdóttir umsjónarkennari 6.EI ingibjorgs@hornafjordur.is
Ingvi Ingólfsson íþróttakennari í 7.-10.bekk ingvi@hornafjordur.is
Jóhanna S Sigurbjörnsdóttir stuðningsfulltrúi + Kátakot johannas@hornafjordur.is
Jónína Kristín Ágústsdóttir heimilisfræðikennari joninakristin@hornafjordur.is
Kristín Guðrún Gestsdóttir aðstoðarskólastjóri kristinge@hornafjordur.is
Lena Hrönn Marteinsdóttir námsráðgjafi lenam@hornafjordur.is
Lovísa Ósk Jónsdóttir stuðningsfulltrúi lovisaj@hornafjordur.is
Nanna Dóra Ragnarsdóttir umsjónarkennari 10. N nanna@hornafjordur.is
Ólöf Ósk Garðarsdóttir stuðningsfulltrúi + Kátakot olofosk@hornafjordur.is
Rannveig Sverrisdóttir skólaliði rannveigs@hornafjordur.is
Rósa Áslaug Valdimarsdóttir sérkennari rosav@hornafjordur.is
Sejla Zahirovic náttúrufræðikennari og stuðningsfulltrúi sejlaz@hornafjordur.is
Sigrún Bessý Guðmundsdóttir þroskaþjálfi  bessy@hornafjordur.is
Sigrún Ólöf Björgvinsdóttir umsjónarkennari í 5.S sigruno@hornafjordur.is
Sigurbjörg Guðmundsdóttir umsjónarkennari í 3. ES sigurbjorgg@hornafjordur.is
Sigurbjörg Karen Hákonardóttir stuðningsfulltrúi + yfir í Kátakoti sigurbjorgkaren@hornafjordur.is
Sigurborg Jóna Björnsdóttir íþróttakennari 1.-3. bekk sigurborgj@hornafjordur.is
Sólveig Bjarnadóttir umsjónarkennari í 9. S solveigb@hornafjordur.is
Stefanía Anna Sigurjónsdóttir þroskaþjálfi stefanias@hornafjordur.is
Styrgerður Hanna Jóhannsdóttir umsjónarkennari í 1. S styrgerdur@hornafjordur.is
Sunna Guðmundsdóttir umsjónarkennari 2. GS sunnag@hornafjordur.is
Sunna Jónsdóttir sérkennari og málsvari sunnajons@hornafjordur.is
Sædís Ósk Guðmundsdóttir sérkennari saedis@hornafjordur.is
Sæmundur Helgason tölvukennari saemundurh@hornafjordur.is
Valentina Orec stuðningsfulltrúi valentinao@hornafjordur.is
Valgerður I R Guðmundsdóttir umsjónarkennari í 10. V vireykjalin@hornafjordur.is
Þórdís Þórsdóttir sérkennari thordisth@hornafjordur.is
  matráður  
 Þórdís Sævarsdóttir skólastjóri thordissaevars@hornafjordur.is