Starfsmenn

Sími til starfsmanna er 470 8400 -skiptiborð- þaðan er gefið samband á starfsmenn. Með því að smella á nafn starfsmannsins opnast póstþjónsforrit og netfang viðkomandi starfsmanns sést.

   
Aðalbjörg Baldvinsdóttir Stuðningsfulltrúi allab@hornafjordur.is
Aðalheiður Mjöll Þórarinsdóttir Náms- og starfsráðgjafi adalheidurth@hornafjordur.is
Alessandra K. Da. Silva. Trindade Skólaliði og starfsmaður í Kátakot mailto:Alessandrat@hornafjordur.is
Anna Björg Kristjánsdóttir Textílkennari annabk@hornafjordur.is
Ásthildur Gísladóttir Skólaliði asthildurg@hornafjordur.is
Björn Sigfinnsson Umsjónarkennari í 8. B bjorns@hornafjordur.is
Elín Birna Vigfúsdóttir smíðakennari elinv@hornafjordur.is
Elín Magnúsdóttir bókavörður elin.magnusdottir@hornafjordur.is
Elsa Gerður Hauksdóttir stuðningsfulltrúi elsag@hornafjordur.is
Erla Þórhallsdóttir umsjónarkennari í 3. E erlath@hornafjordur.is
Erna Gísladóttir umsjónarkennari í 5. E ernag@hornafjordur.is
Eva Rán Ragnarsdóttir umsjónarkennari í 9. E evar@hornafjordur.is
Eva Birgisdóttir sérkennsla evab@hornafjordur.is
Eva Ósk Eiríksdóttir myndmenntarkennari evao@hornafjordur.is
Eygló Illugadóttir aðstoðarskólastjóri eyglo@hornafjordur.is
Fjóla Jóhannsdóttir heimilisfræðikennsla fjolaj@hornafjordur.is
Fríður Hilda Hafsteinsdóttir sérkennsla fridurh@hornafjordur.is
Guðbjörg Sigurðardóttir starfsmaður í lengdri viðveru gudbjorgsi@hornafjordur.is
Guðjón Örn Magnússon umsjónarkennari 7. G gudjonm@hornafjordur.is
Guðlaug Úlfarsdóttir náttúrufræðikennari gulla@hornafjordur.is
Guðmundur Ingi Sigbjörnsson dönskukennari gudmundur@hornafjordur.is
Guðný Klara Böðvarsdóttir stuðningsfulltrúi gudnyb@hornafjordur.is
 Guðrún Ása Jóhannsdóttir  sérkennsla gudrunasa@hornafjordur.is
Gunnhildur Lilja Gísladóttir sérkennsla gunnhildur@hornafjordur.is
Halldóra Katrín Guðmundsdóttir umsjónarkennari í 4. H halldora@hornafjordur.is
Heiður Sigurðardóttir stuðningsfulltrúi heidurs@hornafjordur.is
Herdís Ingólfsdóttir Waage stuðningsfulltrúi herdisiw@hornafjordur.is
Herdís Tryggvina Tryggvadóttir umsjónarkennari í 6. H herdist@hornafjordur.is
Ingibjörg Lúcía Ragnarsdóttir skólaritari daddar@hornafjordur.is
 Ingibjörg Karlsdóttir  skólaliði mailto:ingibjorgk@hornafjordur.is
Ingibjörg Sveinsdóttir umsjónarkennari 10. I ingibjorgs@hornafjordur.is
Ingvi Ingólfsson íþróttakennsla ingvi@hornafjordur.is
Katrín Lilja Haraldsdóttir skólaliði katrinl@hornafjordur.is
Kristín Guðrún Gestsdóttir leiklistarkennari kristinge@hornafjordur.is
Magnhildur Björk Gísladóttir aðstoðarskólastjóri magnhildur@hornafjordur.is
Nanna Dóra Ragnarsdóttir umsjónarkennari 9. N nanna@hornafjordur.is
Ragnheiður Rafnsdóttir skólahjúkrunarfræðingur ragnheidurr@hssa.is
Rannveig Sverrisdóttir skólaliði rannveigs@hornafjordur.is
Rósa Áslaug Valdimarsdóttir umsjónarkennari 5. R rosav@hornafjordur.is
Senida Mujkic stuðningsfulltrúi senidam@hornafjordur.is
Sigrún Ólöf Björgvinsdóttir umsjónarkennari í 2.S sigruno@hornafjordur.is
Sigurborg Jóna Björnsdóttir íþróttakennari sigurborgj@hornafjordur.is
Sigurður Páll Árnason tónmenntakennari sigurdurp@hornafjordur.is
Stefanía Anna Sigurjónsdóttir stuðningsfulltrúi stefanias@hornafjordur.is
Stephen Róbert Johnson matráður stephenr@hornafjordur.is
Styrgerður Hanna Jóhannsdóttir umsjónarkennari í 1. S styrgerdur@hornafjordur.is
Sunna Guðmundsdóttir tölvu- og upplýsingatæknikennari
sunnag@hornafjordur.is
 Sunna Jónsdóttir  sérkennsla sunnajons@hornafjordur.is
Stefán Viðar Sigrtryggsson  stuðningsfulltrúi stefans@hornafjordur.is
Sædís Ósk Guðmundsdóttir sérkennsla saedis@hornafjordur.is
Sæmundur Helgason tölvkennari saemundurh@hornafjordur.is
Tova Flórentína Óskarsdóttir skólaritari florentina@hornafjordur.is
Tómas Ásgeirsson sérkennsla tomasa@hornafjordur.is
Þórdís Þórsdóttir sérkennsla thordisth@hornafjordur.is
Þórgunnur Torfadóttir skólastjóri thorgunnur@hornafjordur.is