Starfsmenn

Sími til starfsmanna er 470 8400 -skiptiborð- þaðan er gefið samband á starfsmenn. Með því að smella á nafn starfsmannsins opnast póstþjónsforrit og netfang viðkomandi starfsmanns sést.

   
Aðalbjörg Baldvinsdóttir stuðningsfulltrúi allab@hornafjordur.is
Alessandra K. Da. Silva. Trindade skólaliði Alessandrat@hornafjordur.is
Anna Björg Kristjánsdóttir textílkennari annabk@hornafjordur.is
Ásthildur Gísladóttir skólaliði asthildurg@hornafjordur.is
Björn Sigfinnsson umsjónarkennari í 8. B bjorns@hornafjordur.is
Elín Birna Vigfúsdóttir umsjónarkennari 1.E elinv@hornafjordur.is
Elín Magnúsdóttir bókavörður elin.magnusdottir@hornafjordur.is
Elsa Gerður Hauksdóttir stuðningsfulltrúi elsag@hornafjordur.is
Erna Gísladóttir umsjónarkennari í 5. E ernag@hornafjordur.is
Eva Rán Ragnarsdóttir umsjónarkennari í 10. E evar@hornafjordur.is
Eva Ósk Eiríksdóttir myndmenntarkennari evao@hornafjordur.is
Eygló Illugadóttir aðstoðarskólastjóri eyglo@hornafjordur.is
Fannar Blær Austar Egilsson
íþróttakennari 1.-5.bekk
fannare@hornafjordur.is
Fjóla Jóhannsdóttir smíðakennari fjolaj@hornafjordur.is
Fríður Hilda Hafsteinsdóttir sérkennsla fridurh@hornafjordur.is
Guðjón Örn Magnússon umsjónarkennari 7. G gudjonm@hornafjordur.is
Guðlaug Úlfarsdóttir náttúrufræðikennari gulla@hornafjordur.is
Guðmundur Ingi Sigbjörnsson dönskukennari gudmundur@hornafjordur.is
Guðný Klara Böðvarsdóttir stuðningsfulltrúi gudnyb@hornafjordur.is
Guðrún Ása Jóhannsdóttir umsjónarkennari 1.G gudrunasa@hornafjordur.is
Gunnhildur Lilja Gísladóttir sérkennari gunnhildur@hornafjordur.is
Hafdís Hauksdóttir
leiklist og tónmennt
hafdishauks@hornafjordur.is
Halldóra Katrín Guðmundsdóttir umsjónarkennari í 3. H halldora@hornafjordur.is
Heiður Sigurðardóttir stuðningsfulltrúi og starfsmaður í Kátakoti heidurs@hornafjordur.is
Herdís Tryggvina Tryggvadóttir sérkennari herdist@hornafjordur.is
Ingibjörg Lúcía Ragnarsdóttir skólaritari daddar@hornafjordur.is
Ingibjörg Karlsdóttir  skólaliði ingibjorgk@hornafjordur.is
Ingvi Ingólfsson íþróttakennari ingvi@hornafjordur.is
Katrín Lilja Haraldsdóttir stuðningsfulltrúi katrinl@hornafjordur.is
Kristín Guðrún Gestsdóttir aðstoðarskólastjóri kristinge@hornafjordur.is
 Lena Hrönn Marteinsdóttir  náms- og starfsráðgjafi  lenam@hornafjordur.is
Nanna Dóra Ragnarsdóttir umsjónarkennari 9. N nanna@hornafjordur.is
Ragnheiður Rafnsdóttir skólahjúkrunarfræðingur ragnheidurr@hssa.is
Rannveig Sverrisdóttir skólaliði rannveigs@hornafjordur.is
Rósa Áslaug Valdimarsdóttir umsjónarkennari 6. R rosav@hornafjordur.is
Senida Mujkic stuðningsfulltrúi senidam@hornafjordur.is
Sigrún Ólöf Björgvinsdóttir umsjónarkennari í 3.S sigruno@hornafjordur.is
Sigurbjörg Karen Hákonardóttir  stuðningsfulltrúi  sigurbjorgkaren@hornafjordur.is
Sigurborg Jóna Björnsdóttir íþróttakennari sigurborgj@hornafjordur.is
Sólveig Bjarnadóttir
umsjónarkennari 10.S
solveigb@hornafjordur.is
Stephen Róbert Johnson matráður stephenr@hornafjordur.is
Stefán Viðar Sigrtryggsson  stuðningsfulltrúi stefans@hornafjordur.is
Styrgerður Hanna Jóhannsdóttir umsjónarkennari í 2. S styrgerdur@hornafjordur.is
Sunna Guðmundsdóttir  tölvu- og upplýsingatæknikennari  sunnag@hornafjordur.is
Sædís Ósk Guðmundsdóttir sérkennari saedis@hornafjordur.is
Sæmundur Helgason tölvkennari saemundurh@hornafjordur.is
Tova Flórentína Óskarsdóttir skólaritari florentina@hornafjordur.is
Valgerður Inga Reykjalín
 umjónarkennari 6.V
mailto:vireykjalin@hornafjordur.is
Þórdís Þórsdóttir sérkennari thordisth@hornafjordur.is
Þórgunnur Torfadóttir skólastjóri thorgunnur@hornafjordur.is