Starfsmenn

Sími til starfsmanna er 470 8400 -skiptiborð- þaðan er gefið samband á starfsmenn. Með því að smella á nafn starfsmannsins opnast póstþjónsforrit og netfang viðkomandi starfsmanns sést.

   
Aðalbjörg Baldvinsdóttir stuðningsfulltrúi allab@hornafjordur.is
Alessandra K. Da Silva Trindade starfsmaður í Kátakoti alessandrat@hornafjordur.is
Ann Marie-Louise S Johansson enskukennari marie-louise@hornafjordur.is
Anna Björg Kristjánsdóttir textílkennari annabk@hornafjordur.is
Ásthildur Gísladóttir skólaliði asthildurg@hornafjordur.is
Björn Sigfinnsson umsjónarkennari í 8. B bjorns@hornafjordur.is
Dragoljub Nikoletic skólaliði dragoljub@hornafjordur.is
Elín Birna Vigfúsdóttir umsjónarkennari 2. E elinv@hornafjordur.is
Elín Magnúsdóttir bókavörður elin.magnusdottir@hornafjordur.is
Elsa Gerður Hauksdóttir stuðningsfulltrúi elsag@hornafjordur.is
Erla Þórhallsdóttir umsjónarkennari í 7. E erlath@hornafjordur.is
Erna Gísladóttir umsjónarkennari í 6. E ernag@hornafjordur.is
Eva Rán Ragnarsdóttir fæðingarorlof evar@hornafjordur.is
Eva Ósk Eiríksdóttir myndmenntarkennari evao@hornafjordur.is
Eygló Illugadóttir aðstoðarskólastjóri eyglo@hornafjordur.is
Eyþór Grétar Grétarsson stuðningsfulltrúi eythorg@hornafjordur.is
Fjóla Jóhannsdóttir smíðakennari fjolaj@hornafjordur.is
Fríður Hilda Hafsteinsdóttir sérkennsla fridurh@hornafjordur.is
Guðjón Örn Magnússon upplýsingatækni gudjonm@hornafjordur.is
Guðlaug Úlfarsdóttir náttúrufræðikennari gulla@hornafjordur.is
Guðný Klara Böðvarsdóttir stuðningsfulltrúi gudnyb@hornafjordur.is
Guðrún Ása Jóhannsdóttir umsjónarkennari 2.G gudrunasa@hornafjordur.is
Gunnhildur Lilja Gísladóttir sérkennsla gunnhildur@hornafjordur.is
Gyða Steinunn Valsdóttir skólaliði gydav@hornafjordur.is
Hafdís Hauksdóttir tónmenntakennari hafdishauks@hornafjordur.is
Halldóra Katrín Guðmundsdóttir umsjónarkennari í 5. H halldora@hornafjordur.is
Heiður Sigurðardóttir stuðningsfulltrúi heidurs@hornafjordur.is
Herdís Tryggvina Tryggvadóttir sérkennari herdist@hornafjordur.is
Ingibjörg Karlsdóttir skólaliði ingibjorgk@hornafjordur.is
Ingibjörg Lúcía Ragnarsdóttir skólaritari daddar@hornafjordur.is
Ingvi Ingólfsson íþróttakennari í 6.-10.bekk ingvi@hornafjordur.is
Ingvi Þór Sigurðsson stuðningsfulltrúi ingvis@hornafjordur.is
Jónína Kristín Ágústsdóttir heimilisfræðikennari joninakristin@hornafjordur.is
Katrín Lilja Haraldsdóttir stuðningsfulltrúi katrinl@hornafjordur.is
Kristín Guðrún Gestsdóttir aðstoðarskólastjóri kristinge@hornafjordur.is
Lena Hrönn Marteinsdóttir námsráðgjafi lenam@hornafjordur.is
Nanna Dóra Ragnarsdóttir umsjónarkennari 10. N nanna@hornafjordur.is
Ragnheiður Rafnsdóttir skólahjúkrunarfræðingur ragnheidurr@hornafjordur.is
Rannveig Sverrisdóttir skólaliði rannveigs@hornafjordur.is
Rósa Áslaug Valdimarsdóttir umsjónarkennari 7.R rosav@hornafjordur.is
Senida Mujkic stuðningsfulltrúi senidam@hornafjordur.is
Sigrún Ólöf Björgvinsdóttir umsjónarkennari í 4.S sigruno@hornafjordur.is
Sigurbjörg Guðmundsdóttir umsjónarkennari í 3. S sigurbjorgg@hornafjordur.is
Sigurbjörg Karen Hákonardóttir stuðningsfulltrúi sigurbjorgkaren@hornafjordur.is
Sigurborg Jóna Björnsdóttir íþróttakennari sigurborgj@hornafjordur.is
Sólveig Bjarnadóttir umsjónarkennari í 9.S solveigb@hornafjordur.is
Stefanía Anna Sigurjónsdóttir stuðningur stefanias@hornafjordur.is
Stephen Róbert Johnson matráður stephenr@hornafjordur.is
Styrgerður Hanna Jóhannsdóttir umsjónarkennari í 1.S styrgerdur@hornafjordur.is
Sunna Guðmundsdóttir stundakennari sunnag@hornafjordur.is
Sædís Ósk Guðmundsdóttir sérkennari saedis@hornafjordur.is
Sæmundur Helgason tölvukennari saemundurh@hornafjordur.is
Tova Flórentína Óskarsdóttir skólaritari florentina@hornafjordur.is
Valgerður I R Guðmundsdóttir kennari vireykjalin@hornafjordur.is
Þórdís Þórsdóttir sérkennari thordisth@hornafjordur.is
Þórgunnur Torfadóttir skólastjóri thorgunnur@hornafjordur.is